GÁI GỌI HÀ NỘI-GÁI GỌI 2015-ANCHOI.XXX
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GÁI GỌI HÀ NỘI-GÁI GỌI 2015-ANCHOI.XXX

GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 |HÀNG HỌ |MÁY BAY | GAIGOIVIETNAM

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[TDH_NTĐ]PHƯỢNG TỐP hàng cao cấp - gái chân dài cực xinh - đẳng cấp về sevies 2015!

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

[TDH_NTĐ]PHƯỢNG TỐP hàng cao cấp - gái chân dài cực xinh - đẳng cấp về sevies 2015!  Empty
Bài gửiTiêu đề: [TDH_NTĐ]PHƯỢNG TỐP hàng cao cấp - gái chân dài cực xinh - đẳng cấp về sevies 2015!    [TDH_NTĐ]PHƯỢNG TỐP hàng cao cấp - gái chân dài cực xinh - đẳng cấp về sevies 2015!  EmptySun Feb 08, 2015 3:29 pm

Chào các bác, dạo này gấu quản lý chặt quá nên cũng không đi chơi được, tranh thủ hôm qua gấu về nhà nhạc phụ nên chuồn lẹ onl tìm gái giải sầu phát, đang loay hoay thì được ông bạn nói có hàng cao cấp chân dài check thử không.
Thế là cũng ok, setup cái hẹn với em nó xong đến n2 tắm rửa, đợi lúc sau thì em nó gõ cửa.
ankVừa mở cửa ra em nó vứt cái túi đánh toẹt 1 phát rồi vồ lấy mình hôn lấy hôn để, 10s sau em nó túm chim mình lôi vào nhà tắm
Ra giường, em nó vật luôn mình ra bú liếm, ái chà, kỹ thuật cao đây, lưỡi ấm , ướt át phết. Mình chỉ việc nằm mà tận hưởng cái cảm giác đá bi rồi đá đầu khấc.
Chà chà, đến lúc rồi đây, vật rồi, k chịu đc nữa. Lắp bao rồi đè nghiến em nó xuống giường chén thật lực . Hùng hục như tập thể dục, hết ngang rồi đến dọc ... Mẹ cha ơi, hnay ăn phải cái của nợ gì mà sao khỏe thế này. Lật xấp lật ngửa em nó, cuối cùng bảo em nó chổng mông lên, lấy tay ghì chặt mông em nó rồi doggy... 10p sau , ơ ơ, ơ kìa , rùng mình mấy phát , ra rồi, hề hề, có thế chứ, nhẹ nhõm cả người
Tắm rửa xong ra rút 4 lít cho em nó, cảm ơn khá lễ phép.
Em này chưa có mặt trên này, em nó là hàng cao cấp nhưng thời buổi lạm phát nên cũng hạ giá. Đi với em nó cũng thấy sướng.

Đánh giá chung
Mặt : 8d xinh lắm nhé, vì biết ăn mặc và làm đẹp rồi
Vếu :8d vì vẫn thấy non, đầu ti bé như hạt đỗ, đỏ hồng
Bím : khá nhiều nước, chưa có cavat
Cao 1m58 nặng tầm 47 kg
Thái độ rất nhiệt tình và có đẳng cấp về sevit
Tổng thể thì phải nói là ngon, đúng là tiền nào của nấy
Nhìn chung em nó sang trọng quyến rũ lắm

Thông tin:-Tên : PHƯỢNG_TỐP
-Giá : 400k/shot
- khu vực:TDH_NTĐ va khu vuc lân cận
Sdt : 01642787691
_pass bạn anh Trung
_Với tiêu chí bình ổn giá hy vọng ae sẽ thoải mái và ủng hộ nhiệt tình,
Không bao giờ có chuyện tráo hàng, nếu có các bác cứ đuỔI về và lên đây quăng gạch, thanks!

[TDH_NTĐ]PHƯỢNG TỐP hàng cao cấp - gái chân dài cực xinh - đẳng cấp về sevies 2015!  Q154c43

[TDH_NTĐ]PHƯỢNG TỐP hàng cao cấp - gái chân dài cực xinh - đẳng cấp về sevies 2015!  Q2c95e3

[TDH_NTĐ]PHƯỢNG TỐP hàng cao cấp - gái chân dài cực xinh - đẳng cấp về sevies 2015!  Q4d550a

[TDH_NTĐ]PHƯỢNG TỐP hàng cao cấp - gái chân dài cực xinh - đẳng cấp về sevies 2015!  Anh2003_copy

[TDH_NTĐ]PHƯỢNG TỐP hàng cao cấp - gái chân dài cực xinh - đẳng cấp về sevies 2015!  Q5720ed
https://gaigoibamien.forumvi.net

[TDH_NTĐ]PHƯỢNG TỐP hàng cao cấp - gái chân dài cực xinh - đẳng cấp về sevies 2015!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HOT:Q10 ( ♥_♥) THU HƯƠNG 400K_ mặt xinh da trắng hàng mới tu sửa, rất nhiệt tình
» HÀNG NGON:[QUẬN 10 400K] DIỆU CHÂU( ♥_♥) VÚ BỰ_ Mặt Xinh Da Sáng Dáng Đẹp Body Tuyệt
» Phương thanh _ KuTe Mặt Xinh, tình cảm, service ngon