GÁI GỌI HÀ NỘI-GÁI GỌI 2015-ANCHOI.XXX
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GÁI GỌI HÀ NỘI-GÁI GỌI 2015-ANCHOI.XXX

GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 |HÀNG HỌ |MÁY BAY | GAIGOIVIETNAM

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  Empty
Bài gửiTiêu đề: [GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện    [GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  EmptySun Feb 08, 2015 3:30 pm

XIN CHÀO ĐOÀN THỂ AE ANCHOI THÂN MẾN..

XIN ĐƯỢC GIỚI THIỂU EM HÀNG MASAGE CHUYỂN NGHỀ LẦN ĐẦU TIÊN LÊN SÓNG TẠI ANCHOI..CÁC BÁC NHANH CHÂN CHECKE CHO NÓNG NHÉ
Phải nói lâu lắm rồi mới lại được 1 e kết hợp đầy đủ những đặc tính như MỸ LINH : mặt THÌ K XINH LẮM NHƯNG CŨNG RẤT DỄ THƯƠNG - thái độ ngoan tình cảm - vú VE VỪA ĐỦ DÙNG DẼ BÓP,đầu ti nhỏ trắng hồng - da dẻ trắng trẻo - bướm hồng rực cavat tẹo teo - kỹ năng kèn sáo phê lòi.
1: ng dây eo ót 7đ
2: xương hông và mông nở doggy cũng phê lòi 7đ
SV: bú mút hay lắm ko thiếu đâu trừ WC. Mình ko khoái món WC lắm nhỡ đâu máu lên lại hôn hít tít mù thì có phải chết ko.
Time on Fuk: 30-45p cho các Bác vội vàng. Chiều nay thì E nó nằm với mình hơn 1 tiếng. Chắc số hên đúng lúc E nó ko có khách.
HÌNH ẢNH CỦA EM NÓ MÌNH CÓ ĐĂNG Ở DƯỚI NHÌN QUA THÌ CÁC BÁC CŨNG BIẾT EM LÀM RẤT NHIỆT TÌNH RỒI NÊN MÌNH XIN ĐƯỢC ĐI THẲNG VÀO PHẦN KẾT LUẬN

Thông tin chi tiết:

Nghệ danh:MỸ LINH

Pass: bạn anh ĐỨC anh

Giá 300k/cho 1 lần phọt,

Hoạt động :QUẬN 8

Sdt:0932 129 421

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  92931_01big_wm

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  92931_04big_wm

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  92931_16big_wm

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  106196_01big_wm

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  106196_05big_wm

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  106196_06big_wm

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  106196_09big_wm

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  106196_13big_wm

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện  106196_16big_wm
https://gaigoibamien.forumvi.net

[GÁI GỌI SÀI GÒN] em masage chuyển nghề chào đón năm mới..lân đầu xuất hiện
Trang 1 trong tổng số 1 trang